SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

AIRTEL MONEY

13 November 2011

LIVE: HOPE KASIMBAZI AFANYIWA KAPU LA MAMA;Shughuli inaendelea usiku huu club linaz,Akina Mama Wajimwaya si Kawaida....hii ni Zaidi ya sana

Bi Hope Kazimbazi akikata Utepe kuingia Ukumbini,na kushoto ni Mpambe wake Bi Lilian Peter(mwise)
Shughuli hii inaendelea hivi sasa ndani ya Ukumbi wa linaz Night Club

Namna Bi Hope alivyo furahia kufika hatua hii,hapa anaonyesha ujuzi wa kukata Nyonga mambo haya yanaendana tukio zima
Dada Beatrice katika pozy la kipekee usiku wa leo
Mtoko wa Khanga moko unaendana na tukio lenyewe
Wamewaka,wamependeza,wamesima si pole pole wamejipanga wakisubilia maelekezo kutoka kwa Mc mwendesha shughuli mama Stivin kutoka Jijini Mwanza
Wasindikizaji wapambe wa Bi hope Kazimbazi wakiwa kivingine kabisa.
Hatua ya mwanzoni katika kumsindikiza Bi harusi mtalajiwa
Kwa raha zao wanawake wa Bukoba katika shangwe za kumkaribisha Bi Hope Kasimbazi kwenye Chama cha walala miguu minne.
Mwenyekiti wa kamati akifungua shughuli kwa Kumtangukliza Mungu Baba

Mwanadada huyu alionekana kuvutiwa na kile kinacho kinaendelea.
Vidole vitatu hewani ,mambo ya kijiba cha roho yakitawala usiku huu
Jirani yangu kabisa Bi Mainda Kassim akionyesha kuguswa na mashairi ya wimbo ulio kuwa ukiendelea hewani
Wadau kwa raha zao na nafsi zao
Bi Maganga akifatilia tukio kwa ukaribu
Sehemu ya Zawadi kutoka kwa Mama Hope (Mrs Kasimbazi)
Mama Hope akitoa zawadi kwa mwanae(zawadi za matumizi ya ndani)
Shughuli hii imeongoza na Mc Mahili Mama Stivin kutoka jijini Mwanza.
Bi Sima na Bi Hoyce Wageni waalikwa
Mama husina,(hawa),mama Moha nao pia ni sehemu ya waalikwa
Hii nibukobawadau blogspot
kwa matukio na habari za kila siku
wasiliana nasi kupitia email yetu

Bi Happy Kichemu na Bi Asimwe.
Mlangoni kajipanga Bi Rukia
Mdau Jeniveva naye Ndani.
Unaambiwa Ungo Upepetwa kwa Mbele ndivyo wasemavyo wadau kulia ni Rehema Maganga maarufu kama Mama shughuli
Wakati shughuli inaendelea na wageni wanazidi kumiminika ukumbini pichani ni Mama Rahim(Lilian)
Kulia Bi Amina Mama Lifat na Bi Lilian Mama Rahim
Hii hapa lazima mtu kujibeba ndivyo alivyo ninongoneza Bi Asimwe
Mc Mama Stivin akimwambia Hope kwamba asije akafanya kosa akaacha Mwichi kwenye kinu.
Wadau picha ya pamoja kulia ni Mrs Gama
Hama kwa hakika kazi ya kuabalisha yataka moyo
Kitchen Party mambo ni mengi mdau
Pichani ni Mama Kalikawe
Ndembendembe ndani ya kanga Mok'O!!
Ikafika wasaa wa Hope kumpa Zawadi Mama mzazi
Hapo anamshkuru mama kwa malezi bora na kumfikisha hapa hii leo
Ameongea kwa hisia,busara nyingi sana sambamba na hali ya kujiamini
Na amesema hili ni tukio la kihistoria kwake alikadhalika kwa wadau walio hudhulia
Zawadi yake ni Vifaa vya Urembo vya Dhahabu vyenye thamani ya Milioni mbili.

Kushoto ni Happy Kasimbazi na Mama Palvin wakielekea kutoa zawadi kwa bi harusi mtalajiwa.

-Hapa watu walijipanga vizuri sana,vifaa vya thamani vimetolewa.

-ukobawadau tunasikitika hatutaweza kuweka matukio yote kutokana na kile kilicho nje ya uwezo wetu.

-Ndg mdau hili upate tu kwa undani basi tizama video zetu kupitia blog hii na you tube hii ni katika kuweka uwiano sawa na wenzetu waliopo fikia.

-Toa maoni,ushauri na kwa Dada yetu hope kasimbazi

-Toa maoni ,ushauri na nini kifanyike kuhusiana na Blog yetu.
mdau usisite kugonga neno oldar post hili upate matukio ya Nyuma

Mdau Mama Chalse akitoa zawadi yake.
Akina Mama wakiendelea kutoa Zawadi na kumpongeza Bi harusi mtalajiwa.
Swaggar ni kutatanisha mwanzo mwisho
Tembelea bukobawadau kila siku kwa matukio ya hapa na pale

.

16 comment:

shamila said...

asante kwa kunijuza habari za hope kasimbazi,she is my best friend,i wish her all the best in her new life,

Anonymous said...

hongera dada nasikia funika bovu shost,c mchezo,haijawahi kutokea kanda ya ziwa,hope juu juu juu zaidi

Anonymous said...

Mc wapi maadili yetu sisi wahaya? mbona tunaanza kupoteza asili yetu kuzikimbilia tamaduni za wenzetu......??????

jamilee said...

dada wakuacheee,mdogo wangu hongera nimeona picha nimesisimka nadhan umewafundisha watu wa bk jinsi kparty zinavyotakiwa kuwa,mmefunika,pia pongezi kwa mashositingo wako wakubw mama matovero,lilian peter mwise,maua kwa kukupa mawazo

salma said...

jamn hope umenoga,kparty imependeza huyo anaesema maadili analake jambo,mbona siku hizi watu wanaiga mambo mengi,kwani hope ndo wa kwanza kufanyiwa kparty bukoba?acha kijiba cha roho,mtoto kparty yake funika mbayaaaaaaa,wakuacheeee

Aminee said...

Mc sio muhaya,hivi m2 akishasema anafanya k,part unathani nimaaadili gani ulitaka yawepo?na ndo maana wanaoruhusiwa kuwepo ni wanawake tu,hiyo sio sendoff nadhani maadil yatafatwa zaid siku wazazi wake wakiwa wa
munamuaga yani siku yasendoff,

Anonymous said...

Babu kubwaaa bk wadau nimefurahi sana kumuona class met wangu Mainda .kapendeza sana na bongee la tabasamu japo kanichanganya simu juu ya sahani tehhtehhhtehhh

Anonymous said...

jamani we umeonaje kama mainda au mwanahawa kabeba sm ktk sahani?mbona alichobeba hakionekani,hata mi nimefurahi kumuona tulisoma nae tumain,ulipendeza mwanahawa vp we mambo haya kama ya hopeliniiii?

Anonymous said...

Duh!!Mola akuzidishie blogger maana nimefurahi sana kuwaona watu ambao ckudhani Kama ipo cku nitawaona pasipo kurudi Bukoba .hata Mimi Mwanahawa(Mainda) tumesoma wote Tumaini jamani nimepakumbuka sana Bukoba.ni kweli umebeba simu na sahani na kitu cheupe Kama kitambaa maana imebidi niikuze picha yako nikuone vizuri ni miaka zaidi ya kumi toka tumeonana Mara ya mwisho,big up sana umependeza.

Anonymous said...

Aminee swala si kubishana bali ni kuelimishana hapa tunaongelea maadili ya kwetu sisi kama wahaya yako wapi kama wakina dada wanafikia hatua ya kwenda ukumbini na khanga moja huku ndani kavaa bikini hayo mambo tuwaachie wenyewe si ya kwetu hayo....

Anonymous said...

Jambo la maana sana binti ulipendeza sanaaaaaaaaa! Lakini wapambe wako wengine sio bana, haya mambo siyo ya kwetu BK. Au ndo utandawazi huo?????
Maadili ya kwetu yamekwisha kabisa, kumbe nikija kwetu BK nitaonekana todauti na wenzangu katika tafrija kana hizi maana dah!!!!!!!!!!!!!

ONGERA YAKO HOPE.

Bukobawadau said...

Tupo kinyumbani zaidi wadau tunawashukru kwa ushirikiano wenu katika kuendeleza libeneke la bukobawadau

Anonymous said...

Jamani. hiyo ni pochi ya rangi ya Gold au njano. Mainda abebe sahani kwani ye mpishi iweje abebane na sahani. Mi pia nimeikuza hiyo picha nimeona ni pochi. Hongera Mainda unaendelea kuwaka kila kunapokucha.Nakupendaga na hakunaga kama wewe!

Leon A R said...

Dear Hope, hongera sana rafiki party yako imefana sana. Rafikio, M-dafur!!!!!

Anonymous said...

mwana umependeza kuliko kitchen party zinazofanyika bukoba.iyo nguo aliyekudisign yuko juu big up.

Anonymous said...

watu wamekubali kuwa umeamua.hope nakujua uko mchapakazi wa ukweli usiolewe ukabweteka endelea kuchapa kazi big uppppp

 

IDADI YA WATU

free hit counter

C.SIR.LOOM INC

.