SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

AIRTEL MONEY

29 April 2013

UKO MOSHI PADRI AFUMANIWA LIVE NA MKE WA MTU AKIWA UCHI WA MNYAMA!!

 
Father Ngowi akiwa ameduwaa baada ya kufumaniwa akiwa na mke wa mtu aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.


Father Ngowi akijaribu kuomba samahani baada ya kufumaniwa.

 KANISA Katoliki Jimbo la Moshi limeingia katika kashfa nzito baada ya padri wake, Father Urbanus Ngowi wa moja ya parokia zake kudaiwa kufumaniwa na mwanamke anayesemekana ni mke wa mtu
Sakata la fumanizi hilo linadaiwa kutokea Jumatatu ya wiki iliyopita chumbani kwa padri huyo, Marangu Wilaya ya Moshi Vijijini ambako Father Ngowi inasemekana alikutwa ‘laivu’ akiwa na mwanamke huyo aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.

Pamoja na kunaswa huko, vyanzo havijaeleza humo chumbani wawili hao walikuwa wakifanya nini!

Habari zinadai siku ya tukio, mwanamke huyo aliingia nyumbani kwa padri huyo ambapo baadhi ya ndugu wa mumewe walikuwa wakimfuatilia baada ya madai yaliyokuwepo kwamba ana ukaribu wenye maswali mengi na mtumishi huyo wa Mungu.

“Unajua siku nyingi ilivuma kwamba Mama P na Father Ngowi wana ukaribu wenye maswali mengi, mume wake alifuatilia na kubaini ni kweli lakini akashindwa kuutenganisha ukaribu wao,” kilidai chanzo.

 Chanzo kikaendelea kudai kwamba baada ya kuona mkewe amejikita kwa mtumishi wa Mungu, mumewe alinyoosha mikono juu na kumwachia Mungu.

Chanzo: Sasa siku hiyo baada ya ndugu wa mume kumfuatilia mpaka anaingia kwa Father Ngowi, wakaona ni bora watafute mpigapicha ili kupata picha za tukio ambazo zitakuwa ushahidi siku za mbele.

“Walipompata wakazama ndani, sekeseke likaanzia hapo. Walimkuta mwanamke huyo na mtumishi wa Mungu wapo kitandani.”


 Habari zinadai kwamba kufuatia tukio hilo, tayari Kanisa Katoliki limemweka kitimoto padri huyo ambaye alikuwa akihudumu katika Parokia ya Korongoni, Moshi Vijijini kabla ya kuhamishwa na kupelekwa Parokia ya Makomu, Marangu ambako inadaiwa ameshushwa cheo.

Inadaiwa kuwa baada ya tukio hilo, Father Ngowi alikana kukutwa na mke wa mtu chumbani kwake lakini alipobanwa sana na mabosi wa Jimbo Kuu la Kanisa Katoliki Moshi, alikiri na kudai ibilisi alimpitia na kuomba kanisa limsamehe na kutompa adhabu kali ambayo itamuathiri kisaikolojia.

Hili ni tukio kubwa na la aina yake kuwahi kulikumba Kanisa Katoliki nchini kwa padri wake kudaiwa kukutwa na mke wa mtu chumbani

 Kuna madai kwamba mwaka jana (2012), Father Ngowi, mbele ya waumini wake alisoma barua yenye kukana shutuma zote zilizoelekezwa kwake kwamba amekuwa na ukaribu wenye maswali mengi na wake za watu.

Taarifa zilidai kuwa padri huyo aliweka wazi akisema si kweli kwamba amekuwa na ukaribu unaotajwa, akawataka waumini wake wapuuze tuhuma hizo alizosema zina mwelekeo wa kuchafua sifa yake na taswira ya Kanisa Katoliki kwa jumla.

Hayo ni madai ya vyanzo vyetu ambavyo viliambatanisha na picha mbalimbali za tukio hilo lenye kushtua waumini sambamba na namba za simu za padri huyo kwa ajili ya mawasiliano ili kujiridhisha.


Father Ngowi akipatiwa suruali yake.


CHANZO KINAJIONYESHA;Tunatoa pole sana mtakao ghafilika hii ni taarifa tu!!

8 comment:

Anonymous said...

Mtu mzima ovyooo!!!

Anonymous said...

Duh noma huyu jamaa alikuwa parokia ya olele na kuna wakati alipigwa kisu na kulazwa hospitali ya Huruma kwa madai ya namna hii!

Mungu amsamehe na ajirekebishe manake atakuja kuuwawa sasa!

Anonymous said...

ubinaadamu unabaki palepale,mchungaji nae binaadamu,muumini kuna jinsi alivyo mpagawisha

Mrosso Bartho said...

Padri huyo anahaki ya kuwashtaki hao waliomdhalilisha. Akubali kosa Lakini ni vyema awachukulie hatua za kisheria kwani amevunjiwa haki yake ya privacy.

Mrosso Bartho said...

Padri huyo anahaki ya kuwashtaki hao waliomdhalilisha. Akubali kosa Lakini ni vyema awachukulie hatua za kisheria kwani amevunjiwa haki yake ya privacy.

Mrosso Bartho said...

Kuna makosa mawili lazima yafuatiliwe kisheria. Kosa la padri kufanya mapenzi na mke wa mtu na kosa alilofanyiwa padre la kudhalilishwa utu wake kama mwanadamu.

Anonymous said...

Mmmh mwache padri ale raha zake bhana

Anonymous said...

Sasa tunakoenda ni balaaa tuta Mwamini nani !! Hadi Church !! ??!!!!

 

IDADI YA WATU

free hit counter

C.SIR.LOOM INC

.

WINDHOEK LAGER