SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

25 April 2014

BREAKING NEWS;MH.MATETE HAKIMU WA WILAYA KARAGWE AANDIKA BARUA YA KUACHA KAZI

Ndugu Peter Matete ameamua kumwandikia mwajiri wake barua ya masaa 24 kuwa ameamua kuacha kazi,
Hii ndiyo barua aliyoandika hakimu wa wilaya ya Karagwe Peter Matete ya saa 24 kwa mwajiri akitaka kuacha kazi, Chanzo kilichopelekea Mh. Matete kufanya hivyo ni kama maelezo yanavyo jionyesha katika barua yake.

1 comment:

Anonymous said...

mode barua haijaeleza sababu lakin kama ulivyo dai.

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU