SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

12 November 2014

BALOZI KAMALA ATUNUKIWA HATI YA HESHIMA NA WANACHUO WA KIMATAIFA WA CHUO KIKUU CHA GHENT

Balozi wa Tanzania Ubeligiji Dr. Diodorus Buberwa Kamala (kushoto) akipokea Hati ya Heshima kutoka kwa Rais wa Wanachuo kutoka Mataifa Mbalimbali Duniani Wanaosoma Chuo Kikuu cha Ghent. Balozi Kamala amehutubia Wanachuo hao leo hii Ghent Ubeligiji.

1 comment:

Anonymous said...

Hongera sana Balozi Kamala
JOSEPH BALINGILAKI
BWANJAI-MISSENYI

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU