SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

16 December 2014

WAHAYA JINA LA MWAKA MPYA 2015 NI "IJUKA" !!

Kama kawaida Wahaya tuna kawaida ya kuibatiza miaka kabla haijaanza. 
Katika muendelezo huo  tayari mwaka mpya wa 2015 umeisha pewa jina nalo ni  'IJUKA' 
Ikumbukwe kila jina huwa na maana halisi kwa kuhusishwa na matukio yaliyojili kwa  mwaka uliopo au hali halisi ya watu na maisha yao katika mchakato mzima wa kimaisha mpaka kuukamilisha mwaka uliopo.

 MWENYEZI MUNGU ATUJALIE TUWEZE KUMALIZA HUU MWAKA SALAMA 'Omukama singa atubeele tugil'emirembe'!!

0 comment:

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU