SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

26 February 2015

KAMA HAKUNA MSAHAMA,HAKUNA MAPENZI

Umesikia kwenye matangazo mengine ya biashara wanasema “kama unampenda utamlinda”, lakini labda na mimi nikwambie kitu kingine cha muhimu na kilicho halisi kwamba “Kama unampenda, utamsamehe”. Kama bado mpenzi wako anaona ugumu sana kukusamehe basi fahamu kwamba unanafasi ndogo sana kwenye moyo wake. Upo uhusiano mkubwa sana kati ya kupenda na kusamehe, vitu hivi viwili vinaoana sana na ni ngumu kuvitofautisha, ni alama iliyowazi kabisa kwamba ukiona kusamehe kunaugumu baina yenu basi penzi lenu nalo linashida. Hapa sizungumzii yale makosa ya kurudiwarudiwa mara kwa mara na ile tabia ya kuomba radhi pasipo kumaanisha. Always kumbuka “No forgiveness, no love” – Chris Mauki

2 comment:

Anonymous said...

Hiyo picha ina uhusiano gani na somo lenyewe?

Anonymous said...

KACHEMKA

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU