SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

05 September 2016

HAPA NA PALE NA CAMERA YETU MTAANI

 Sheikh Mkuu wa Mkoa wa Kagera,Sheikh Haruna Kichwabuta akibadilishana mawazo na Mbunge wa Jimbo la Nkenge Balozi Dr.Diodorus Buberwa Kamala ,Balozi Kamala alipita kumsalimia sheikh ofisini kwake #Bilele
Mbunge wa Jimbo la Nkenge Balozi Dr.Diodorus Buberwa Kamala ,pichani kushoto akiendelea kubadilishani mawazo na Sheikh Haruna Kichwabuta.

0 comment:

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU